Huduma Zetu

Huduma za Taratibu za Forodha

Usafishaji wa kitaalamu katika vituo vyote vya kuingia na kutoka nchini Kenya. Kama wakala wa forodha aliye na leseni, Derrickson Systems Ltd hutoa huduma kamili za taratibu za forodha.

📈

Kokotoa kodi zako kwanza: Tumia IntradeIQ kupata makadirio sahihi ya kodi ya forodha, au dai mikopo 5 bure kuanza.

Maeneo Tunayofunika

🚢

Bandari ya Mombasa

Bandari kuu ya Kenya inayoshughulikia mzigo wa kontena, mzigo jumla, na magari ya RORO

🏗

ICD Nairobi

Kituo cha kontena cha ndani kwa usafishaji wa kontena karibu na Nairobi

🏗

ICD Naivasha

Kituo cha kontena cha ndani kinachohudumia eneo la Bonde la Ufa

🏗

ICD Kisumu

Kituo cha kontena cha ndani kinachohudumia Magharibi mwa Kenya

✈

JKIA

Uwanja wa nchi wa kimataifa wa Jomo Kenyatta kwa usafishaji wa mzigo wa anga

🚛

Vituo vya Mpaka vya Ardhini

Busia, Malaba, Namanga, Taveta, na vituo vingine vya mpaka

Aina za Mzigo Tunayosafisha

🚗

Magari

Magari yaliyotumika, magari mapya, RORO, na uagizaji bila kodi kwa wadiplomasia, wakazi wanaorudi, na vikundi maalum.

📦

Mzigo wa Kontena

Kontena za FCL na LCL kwa waagizaji na biashara za kibiashara.

✈

Mzigo wa Anga

Usafishaji wa mzigo wa anga unaohitaji haraka katika JKIA kwa mchakato wa haraka.

🌐

Mzigo Uliounganishwa

Usafishaji wa mzigo wa LCL na uliounganishwa kutoka kwa kontena zilizoshirikiana.

📋

Mipango ya Kibinafsi

Bidhaa za nyumbani na mali binafsi kwa wakazi wanaorudi na wadiplomasia.

⚖

Mzigo wa Miradi

Mashine nzito, vifaa vya ujenzi, na uagizaji maalum wa miradi.

Mchakato Wetu wa Usafishaji Unajumuisha

01

Uainishaji wa msimbo wa HS na tathmini ya kodi

02

Maombi ya Fomu ya Utangazaji wa Kuagiza (IDF)

03

Maandalizi ya fomu ya forodha C17B

04

Kurahisisha malipo ya kodi kwa KRA kupitia e-slip

05

Ushirikiano wa uthibitisho wa mwili na KRA, KEBS, Port Health, na mamlaka nyingine

06

Usindikaji wa amri ya kugawa na kampuni za usafirishaji wa baharini

07

Malipo ya ada za bandari na usindikaji wa leseni ya kupita

08

Upakaji mzigo, usafirishaji, na uwasilishaji kutoka mlango hadi mlango

Kwa Nini Uchague Derrickson Systems?

✅

Lenye Leseni na Iliyosajiliwa

Wakala wa forodha aliye na leseni kamili kutoka KRA

⚡

Mzunguko wa Haraka

Usafishaji ndani ya siku 2–5 kutoka CFS

💰

Bei Zinazoonyeshwa Wazi

Maelezo ya kina ya bei bila ada zilizofichwa

💻

Kinachoendeshwa na Teknolojia

Vikokotoo vya kodi mtandaoni na ufuatiliaji

📞

Msaada Maalum

Masasisho ya kawaida ya mzigo na usimamizi wa akaunti

Tayari kusafisha mzigo wako?

Wasiliana nasi leo kupata thamani bure ndani ya saa 6 za kazi.