★ Ofa ya Kipekee

Pata Mikopo Yako Bure

Pata mikopo 5 bure ya kutumia kwenye IntradeIQ kwa makadirio ya kodi za forodha ya hali ya juu. Kila msimbo unaunganishwa na kifaa chako kwa usalama.

🔒 Mikopo hii ni kwa wanaojisajili wapya pekee — itumie unapounda akaunti yako bure

🎉

Mikopo 5 Bure ya Makadirio ya Forodha

Weka maelezo yako hapa chini kupata msimbo wa kipekee unaotumika kwenye IntradeIQ

Msimbo mmoja kwa kifaa. Msimbo wako unaunganishwa na kivinjari/kifaa hiki na hauwezi hamishwa.

Jinsi Inavyofanya Kazi

1

Jaza Maelezo Yako

Weka jina na anwani yako ya barua pepe kwenye fomu hapo juu.

2

Pokea Msimbo Wako wa Kipekee

Tunatengeneza msimbo salama wa mara moja unaunganishwa na kifaa chako.

3

Tumia kwenye IntradeIQ

Nenda kwenye IntradeIQ na weka msimbo wako upate makadirio 5 bure.

4

Pata Makadirio Sahih ya Kodi

Hesabu kodi za uaguzi, kodi za serikali, na ushuru kwa mzigo wako kwa usahihi.

💡 Muhimu

  • Mikopo hii 5 ni kwa wanaojisajili wapya pekee — hutumika unapounda akaunti mpya ya IntradeIQ.
  • Akaunti zilizopo haziwezi kuitumia; akaunti mpya pekee ndizo zinastahili.
  • Kila kifaa/kivinjari kinaweza kudai mikopo mara moja tu.
  • Msimbo unaunganishwa na alama ya kifaa chako (skrini, saa za eneo lako, kivinjari, na saini ya canvas).
  • Msimbo unaweza kutumika tu kutoka kwenye kifaa na kivinjari kilicho kudai wakati wa usajili.
  • Mikopo 5 = makadirio 5 ya kodi za forodha kwenye IntradeIQ
  • Mikopo haishi kamwe.