🎁 Mpya kwenye IntradeIQ? Unapata mikopo 5 bure ujisajili kupitia Derrickson Systems. Pata Sasa →
Kwa Nini Uchague Derrickson Systems
Tunachanganya ujuzi wa sekta na teknolojia kutoa huduma bora za utoaji wa forodha.
Washirika Imara
Uhusiano wa kazi na wachezaji wote wa sekta, tunafanya tuwe wa bei na utoaji huduma zaidi wa ushindani.
Huduma Yenye Urafiki
Kuridhika kwako ni furaha yetu. Tunarahisisha na kutoa msururu wa ugavi wenye ufanisi kwa kila mteja.
Teknolojia Bora
Teknolojia ni kiini cha biashara yetu. Tilitengeneza IntradeIQ — kikokotoo cha kodi sahihi zaidi nchini Kenya.
Huduma Zetu
Huduma kamili za utoaji wa forodha na usafirishaji wa mzigo katika aina zote za usafiri.
Usafiri wa Anga
Tunakufanyia kazi kwa karibu kupata ndege inayofaa kwa mzigo wako, na eneo la kuwasilisha lililo karibu zaidi bila kugharimu usalama na ubora.
Usafiri wa Baharini
Usafishaji wa kontena kamili (FCL) na kontena pungufu (LCL) katika bandari ya Mombasa. Mzigo wa kontena na usio na kontena hudumiwa kwa kitaalamu.
Usafiri wa Barabarani
Usafishaji wa mzigo wa barabara na lojistiki yenye ufanisi katika maeneo yote ya kuingia na kutoka kwa forodha kwenye mipaka ya Kenya.
Utoaji wa Bandari
Huduma kamili za utoaji wa bandari ikiwemo usimamizi wa CFS, nyaraka za forodha, uthibitisho wa KRA, na kutoa mzigo.
Utoaji wa Magari
Usafishaji maalum wa magari ikiwemo ya mabalozi ya zamani, ya serikali ya zamani, wa wanaorudi nchini, na wa kawaida wa nje.
Mzigo wa Jumla
Usafishaji wa kuagiza/kutoa mzigo wa jumla ikiwemo bidhaa zenye kodi na zisizo na kodi katika aina zote za usafiri.
Kikokotoo cha Kodi Bure — IntradeIQ
Fanya Biashara kwa Kuona Mbele. Biashara za Kimataifa na Forodha Zimewaziwa.
Kwa miaka 16 tumekuwa tukiendesha kikokotoo cha kodi za mtandaoni kurahisisha mchakato wa usafishaji. Pata makadirio ya haraka na sahihi ya kodi ya kuagiza kwa magari na mzigo wa jumla.
PATA MAKADIRIO YAKO BURE → INTRADEdeIQWateja Wetu Wanasema
“Derrickson Systems Ltd imekuwa na imeendelea kuwa kampuni yetu ya uchaguzi ya usafishaji wa forodha. Hatutashindwa kupendekeza mtu yeyote anayehitaji huduma zenye ufanisi.”
“Asante sana kunichukulia kupitia mchakato wa uagizaji na hata kufanya kila kitu kuwa rahisi. Singeshindwa kupendekeza huduma zako za usafishaji na usafirishaji kwa mtu yeyote.”
“Chombo chako kilikuwa cha muhimu sana kwangu kama mnunuzi wa mara ya kwanza. Kilinisaidia kupanga bajeti vizuri na kusafisha gari langu haraka, na kodi ya KRA ilikuwa karibu na namba zako.”
Uko Tayari Kusafisha Mzigo Wako?
Wasiliana na timu yetu kupata bei maalum. Tunajibu ndani ya saa 6 za kazi.