Chagua Mpango Wako
Kutoka makadirio ya bure hadi ukusanyaji otomatiki wa kodi za forodha kwa viwango vya biashara — chagua daraja linalofaa kiasi chako cha uaguzi.
💳 Malipo
Malipo yote yanashughulikiwa kwa usalama kupitia Pesapal — yakisaidia Visa, Mastercard, Airtel Money, M-Pesa, na njia nyingine za malipo wakati wa ununuzi.
Mikopo huongezwa kwenye akaunti yako kiotomatiki ndani ya sekunde chache baada ya uthibitisho wa malipo — hakuna haja ya kujaza kwa mkono. Salio lako jipya huonekana mara moja kwenye vifaa vyote.
Mipango yote inajumuisha kupata IntradeIQ kikokotoo cha kodi za magari, kikokotoo cha mzigo jumla, na chana cha msimbo wa HS.
Unahitaji msaada wa kuchagua? Barua pepe: info@derricksonsystems.co.ke