Kuhusu Sisi

Kuhusu Derrickson Systems Ltd

Kampuni iliyoruhusiwa ya usimamizi wa forodha na usafirishaji wa mizigo nchini Kenya, inayotoa huduma za taratibu za forodha katika vituo vyote vya kuingia na kutoka bidhaa nchini Kenya.

Biashara Yetu Kuu

Tunatoa huduma za forodha na usafirishaji kwa njia ya barabara, anga na bahari katika vituo vyote vya kuingia na kutoka bidhaa nchini Kenya ili kuimarisha mnyororo wa usambazaji wenye ufanisi. Tunashughulikia huduma za forodha za kuagiza na kupeleka nje kwa magari, mizigo ya wazi na mizigo ya kontena (kodi imelipwa na kodi imeondolewa).

🚢 Mzigo wa Bahari
✈ Usafirishaji wa Anga
🚛 Usafirishaji wa Ardhi
🏗 Taratibu za Forodha za Bandari
👁

Maono Yetu

Kutoa huduma ya kufuatisha taratibu za forodha na usafirishaji wa mizigo yenye ubora wa juu na gharama nafuu kwa mizigo yako.

🎯

Dhamira Yetu

Kutoa mikakati bora ya kufuatisha taratibu za forodha kwa wateja wetu nchini Kenya, bila kujali sekta, ukubwa au mahali walipo.

Maadili Yetu Kuu

🎯

Wajibu na Uwajibikaji

Tunajitahidi kufikia na kutarajia mahitaji ya kila mteja wetu kwa namna bora, kwa kutoa huduma kwa haraka na kwa uaminifu.

⭐

Ubora na Utaalamu

Kikundi cha wataalamu waliofunzwa wakitoa huduma bora, wakichochea ushirikiano katika kazi na uwajibikaji.

🛡

Uadilifu

Tumewekwa kabisa kutimiza ahadi zetu kwa wateja, kukuza uhusiano uliojengwa juu ya kuaminiana na uwazi.

🔥

Msisimko

Washirika wa kimkakati wa wateja wetu, ili mafanikio yao yawe na mafanikio yetu pia.

🤝

Uaminifu na Ushirikiano

Timu ya watu wa mataifa mbalimbali inayofanya kazi pamoja kwa roho ya huduma na uwajibikaji kwa wateja wetu.

🌱

Unyenyekevu

Uwazi na hamu ya kujifunza kutoka kwa mtu yeyote, mahali popote. Tunatafuta na kutoa maoni ya kweli.

Ada zote za kisheria na kodi zinatozwa kwa gharama halisi. Angalia orodha kamili ya ada za forodha. Kwa ukokotoaji wa haraka wa kodi, tumia zana yetu ya IntradeIQ.